ราคา 18900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 590625.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง | Supalai City Resort Ramkhamhaeng

Kitichanasin
0647379761
2023-06-12 20:37:42.0
เลขที่ประกาศ: 445649
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายด่วน ! Supalai City Resort Ramkhamhaeng รหัสทรัพย์ TQS06-1360 แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 31.93 ตรม. ชั้น xx ขาย 18900000 บาท *ทักไลน์ >>0647379761 คุณ ไข่เจียว

รายละเอียดเพิ่มเติม
- บริการยื่นสินเชื่อให้ฟรี -
-กรุณานัดหมายล่วงหน้า 1 วัน-
________________________________
รายละเอียดห้อง

* คอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง

* 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ขนาด 31.93 ตร.ม. ชั้น xx
- เฟอร์นิเจอร์ครบ

(ค่าโอน ฝ่ายละครึ่ง)
_____________________________________________________
สนใจโปรดทักไลน์ Line ID : 0647379761 (สะดวกไลน์มากกว่าโทร)
https://line.me/ti/p/sfh2Z1jAUt

Call : 0647379761 คุณ ไข่เจียว (โปรดโทรติดต่อในเวลางาน 08.00-17.00 น.)

KITICHANASIN REALESTATE CO.LTD
รับฝาก ขาย/เช่า บ้าน-คอนโด-ที่ดิน-โรงงาน

Page Face Book : กิติชนาสิน อสังหาริมทรัพย์

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง Supalai City Resort Ramkhamhaeng
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง | Supalai City Resort Ramkhamhaeng

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร